Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 9 trong tổng số 9
    Số bài viết
    95

Chọn tiền đạo đá cặp cùng Aguero

Hiện tại đội mình có tới 5 thằng tiền đạo là Eren Derdiyok, Tomas Necid, Daniel Villalva, Mirko Vucinic với Sergio Aguero. Căn bản ban đầu chỉ có 4 chú, nhưng vì thấy có nhiều tiền cả thích Aguero quá nên tậu về, 4 chú còn lại thì chưa nỡ đẩy chú nào đi cả.
    Trong 5 ông này thì Aguero chắc 1 suất rồi, đang phân vân vì 4 chú còn lại cứ sêm sêm nhau. Mọi người góp ý giùm mình xem nên cho chú nào đá cặp chính với Aguero + cách set cả hai nhé .

Chủ đề tương tự:
    Lần sửa bài viết gần nhất bởi Wallflower : 23-09-2010 vào lúc 01:21 AM

Số bài viết
    3,560
    Aguero hoạt động rộng, nên đá cặp với một ông target man có kinh nghiệm -> Vucinic ngon rồi, Derdyiok cũng đá đc target nhưng còn trẻ nên cho dự bị, bán 1 trong 2 chú còn lại hoặc để xoay vòng cũng ok. Đá đội hình 2 tiền đạo mà có 5 tiền đạo cả chính cả phụ là vẫn hơi ít đấy bạn ạ

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    420
    Vucinic chứ còn giề nữa ,chỉ số rực lửa vậy mà không đá chính hơi phí

Số bài viết
    9
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của johnnytran Bài viết
    Aguero hoạt động rộng, nên đá cặp với một ông target man có kinh nghiệm -> Vucinic ngon rồi, Derdyiok cũng đá đc target nhưng còn trẻ nên cho dự bị, bán 1 trong 2 chú còn lại hoặc để xoay vòng cũng ok. Đá đội hình 2 tiền đạo mà có 5 tiền đạo cả chính cả phụ là vẫn hơi ít đấy bạn ạ
    Mình cầm Arsenal. Đá 4-4-2 vẫn chỉ cần Bendtner - Van Persie - Eduardo - Vela. Thế là đủ !

Số bài viết
    95
    Mình cũng nghĩ là chỉ cần 4 thôi. Căn bản trong 4 chú còn lại thì Vucinic, Derdiyok đã gắn bó lâu với đội bóng, ko nỡ đẩy đi (các đội nó chỉ interested thôi chứ ko hỏi mua) ko lẽ transfer listed thì cầu thủ nó phản đối ầm ầm. Villalva với Necid thì mình mới đưa về được 1 mùa, cũng ko/chưa muốn đẩy đi lắm. Có lẽ sang mùa sau đuổi ông Necid đi vậy.
    Mình đá tới 2014 rồi chỉ có Villalva là còn hơi trẻ thôi .
    Hiện tại đang thử nghiệm cặp Aguero Complete Forward + Vucinic Poacher, ko biết có hợp lý ko .

Số bài viết
    420
    Ặc ặc 2014 thì Vucinic 3x rồi còn gì nữa,cho lên thớt thôi Wall

Số bài viết
    152
    Vucinic ko cần phải bàn cãi

Số bài viết
    3,560
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của thang.nguyen Bài viết
    Mình cầm Arsenal. Đá 4-4-2 vẫn chỉ cần Bendtner - Van Persie - Eduardo - Vela. Thế là đủ !
    Đủ top 4 hay đủ vô địch vậy?
    Persie với Eduardo đá ngon, nhưng phải cái hay chấn thương. Anh Per còn có quả Dirtiness 15 mới đáng sợ. Mình đá một mùa thường 2 anh này phải nghỉ tầm 2 tháng/anh

Khi em thấy cô đơn, đường dài đã mệt nhoài...

Số bài viết
    420
    Có 2 tháng thôi á. Tôi chơi đến tháng 11 mùa đầu tiền Robin đã chấn thương 3 phát rồi

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới